ขายคอนโด เลต มิสท์ พระราม 9 1 ห้องนอน ชั้น 10 ใกล้ MRT พระราม 9
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5627999
เข้าชม :
คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 98 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP19273
ขายคอนโด เลต มิสท์ พระราม 9
รูปแบบ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ
ขนาด 22 ตรม.
ชั้น10
อาคาร1
- เฟอร์นิเจอร์ครบ
- เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ราคา 2,900,000 บาท
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
– ระบบรักษาความปลอดภัย
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
– MRT พระราม 9 : 150 เมตร
– Airport Link มักกะสัน : 900 เมตร
– ทางพิเศษศรีรัช : 800 เมตร
– Central Plaza Grand พระราม 9 : 200 เมตร
– ฟอร์จูนทาวน์ : 300 เมตร
– เทสโก้ โลตัส ฟอร์จูนทาวน์ : 500 เมตร
– โรงพยาบาลพระราม 9 : 800 เมตร
– โรงพยาบาลปิยะเวท : 1.6 กม.
– โรงพยาบาลกรุงเทพ : 3.3 กม.
– โรงพยาบาลวัฒโนสถ : 3.3 กม.
– โรงพยาบาลหัวใจกรุงเทพ : 3.3 กม.
– โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย : 1.4 กม.
– โรงเรียนนานาชาติใหม่ (NIST) : 1.2 กม.
– มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ : 1.3 กม.
รายละเอียด
- Condolette Midst Rama 9
- 2,900,000 (131,818 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

98 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
88 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9

1 ห้องนอน คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 คอนโดมิเนียม กรุงเทพมหานคร1 ห้องนอน28.2m2ชั้น 25฿4,500,000UPDATE !

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 MD-250725741 ห้องนอน35m2ชั้น 10-15฿4,000,000UPDATE !
ขายคอนโด คอนโด เลต มิสท์ พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 29 สตูดิโอ ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน29m2ชั้น 29฿3,850,000UPDATE !
✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ คอนโดเลต มิดส์ พระราม 9 Condolette Midst Rama 9ใกล้ MRT พระราม 9 เพียง 150 เมตร1 ห้องนอน35.33m2ชั้น 25฿4,500,000UPDATE !
ขายด่วน คอนโด คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 คอนโดใจกลาง New CBD! ชั้นสูง วิวสวย 28.68 ตรม1 ห้องนอน28.68m2ชั้น 24฿3,500,000NEW !
Condolette Midst Rama 9 ด่วน! ขายขาดทุน ขายถูกสุดในตลาด ชั้นสูง วิวเปิดโล่ง ถูกและดีกว่านี้ ไม่มีอีกแล้ว ขายพร้อมรับค่าเช่า เหมาะกับการลงทุน1 ห้องนอน29m2ชั้น 29฿3,850,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4 กม.
3.1 กม.
4.1 กม.
3.4 กม.
3.9 กม.
5.6 กม.
3.7 กม.
3.6 กม.
2.5 กม.
3.4 กม.
0 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4.6 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.7 กม.
3.6 กม.
2.5 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Condolette Midst Rama 9
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง