ขายคอนโด เดอะ แบงค็อค สาทร อาคาร 1 ชั้น 48 2 ห้องนอน ขนาด 128 ตรม ใกล้ โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5677994
เข้าชม :
เดอะ แบงค็อก สาทร 251 สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP28305
ขายคอนโด เดอะ แบงค็อค สาทร
แบบ 2 ห้องนอน
ชั้น 48 ขนาด 128 ตรม.
2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ 2 สระ
- ร้านค้า
- ฟิตเนส
- ห้องโยคะ
- ห้องสตรีมและซาวน่า
- ส่วนหย่อมโครงการชั้นล่าง
- สวนขนาดใหญ่ชั้น 6
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน – 300 เมตร
- โรงเรียนอัสสัมชัญพาณิชย์ – 900 เมตร
- โรงเรียนอัสสัมชัญบางรัก – 750 เมตร
- เซ็นทรัล สีลม – 700 เมตร
- โรบินสัน บางรัก – 750 เมตร
- สีลม คอมเพล็กซ์ – 2.2 กม.
- โรงพยาบาลเลิดสิน – 650 เมตร
- โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน – 1.9 กม.
- โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ – 500 เมตร
- โรงพยาบาล BNH – 1.9 กม.
- วัดยานนาวา – 750 เมตร
- วัดพระศรีมหาอุมาเทวี (วัดแขก) – 900 เมตร
รายละเอียด
- The Bangkok Sathon
- 39,500,000 (308,594 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 48
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 128 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

251 สาทร กรุงเทพมหานคร
249 ประกาศเช่า
116 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ แบงค็อก สาทร
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1998378)2 ห้องนอน130m2ชั้น 21-50฿39,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2696888)1 ห้องนอน61m2ชั้น 34฿14,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1901769)1 ห้องนอน64.4m2ชั้น -฿13,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1726475)1 ห้องนอน63.9m2ชั้น 11฿12,600,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2723288)2 ห้องนอน123m2ชั้น 46฿43,260,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2734085)2 ห้องนอน118.67m2ชั้น -฿31,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1926445)1 ห้องนอน67.67m2ชั้น -฿13,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2746283)1 ห้องนอน120.52m2ชั้น 40฿30,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2649630)2 ห้องนอน128.28m2ชั้น 48฿39,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะแบงค็อก สาทร ดูเพล็กซ์ BTS-สุรศักดิ์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-125977 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน172m2ชั้น 41฿32,300,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะแบงค็อก สาทร BTS-สุรศักดิ์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-145115 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน104m2ชั้น 7฿26,750,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ
ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyanมีคอนโดขาย 10 ประกาศ

2.7 กม.
2.1 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
3.6 กม.
2.1 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
2.6 กม.
4.2 กม.
3.6 กม.
0 กม.
2.3 กม.
4.1 กม.