🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6045334

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 1/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 2/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 3/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 4/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 5/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 6/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 7/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 8/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 9/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 10/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 11/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 12/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 13/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 14/15
รูป 🔥ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท ลักชัวรี่ The Room Phayathai Luxury ใกล้ BTS พญาไท 🚆 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
4,120,000 (148,255 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
27.79 ตร.ม.

เดอะ รูม พญาไท ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขายคอนโด The Room Phayathai Luxury

ทำเลศักยภาพใจกลางเมือง ใกล้พญาไท เดินทางสะดวก ห้องสภาพดีมาก พร้อมเข้าอยู่ทันที ✨

โปรโมชั่นพิเศษ ลดราคารับซัมเมอร์ ราคาลดแข่งกับอากาศ 🔥

💰 ราคาเพียง 4,120,000 บาท

✨ จุดเด่น

• ห้องสภาพดีมาก พร้อมชมได้ทันที

• ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาดแน่นอน

• ไม่ติดผู้เช่า พร้อมโอน พร้อมเข้าอยู่

• เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

• แอร์ 2 ตัว

• ตั้งอยู่ในย่านพญาไท เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าและแหล่งธุรกิจ

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 27.79 ตร.ม.

• ชั้น 12A

• เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

• ไม่มีเครื่องดูดควันและเตาไฟฟ้า

• แอร์ 2 ตัว

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ

• ฟิตเนส

• ล็อบบี้

• สวนส่วนกลาง

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

• ที่จอดรถ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS พญาไท 🚆

• Airport Rail Link พญาไท

• Siam Paragon

• MBK Center

• Victory Monument

• โรงพยาบาลพญาไท 1

รหัสทรัพย์: BES 3202

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติ ดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)

เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent

มั่นใจได้ มาตรฐานถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties