🎉 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6051710
เข้าชม :
เดอะ ทรัสต์ เรสซิเด้นซ์ ปิ่นเกล้า 145/4 บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP17691
ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 25 ขนาด 30.00 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
- เตาไมโครเวฟ
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, รปภ.,
กล้องวงจรปิดโครงการ,
ประตู Key Card, ร้านค้า, อื่นๆ
(ห้องเอนกประสงค์, สวนพักผ่อนบนอาคาร, ที่จอดรถ)
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1 ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า
2 โรงภาพยนต์เมเจอร์ ปิ่นเกล้า
3 เทสโก้ โลตัส ปิ่นเกล้า
4 สถานีตำรวจตลิ่งชัน
รายละเอียด
- The Trust Residence Pinklao
- 1,850,000 (61,667 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 25
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

145/4 บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
25 ประกาศเช่า
67 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรัสต์ เรสซิเด้นซ์ ปิ่นเกล้า
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน28m2ชั้น 19฿1,890,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน30m2ชั้น 25฿1,850,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน28m2ชั้น 19฿1,890,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน30m2ชั้น 25฿1,850,000NEW !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ เดอะ ทรัสต์ เรสซิเด้นซ์ ปิ่นเกล้า MD-926671 ห้องนอน29.02m2ชั้น 27฿1,890,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ทรัสต์ เรสซิเด้นซ์ ปิ่นเกล้า MD-250850501 ห้องนอน29m2ชั้น 27฿1,850,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน30m2ชั้น 25฿1,850,000NEW !
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน28m2ชั้น 19฿1,890,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า1 ห้องนอน30m2ชั้น 25฿1,850,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Park Pinklaoมีคอนโดขาย 34 ประกาศ

2.1 กม.

4.5 กม.
7.1 กม.
3.9 กม.
7.8 กม.
7.2 กม.
6.2 กม.
4.4 กม.