🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5983882

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ - รูปที่ 1/9
รูป 🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ - รูปที่ 2/9
รูป 🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ - รูปที่ 3/9
รูป 🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ - รูปที่ 4/9
รูป 🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ - รูปที่ 5/9
รูป 🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ - รูปที่ 6/9
รูป 🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ - รูปที่ 7/9
รูป 🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ - รูปที่ 8/9
รูป 🔥ขายคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 คุ้มกว่าเช่า 📍 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และ รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,350,000 (50,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.

ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ Lumpini Center Lat Phrao 111 ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 ✅

🔥ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่! ตกแต่งสวย คุ้มกว่าเช่า ทำเลดีมากใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ และรถไฟฟ้า

💰 ราคาเพียง 1.35 ล้านบาท

✨ จุดเด่น  

• รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง สวย สะอาด ตกแต่งสไตล์ทันสมัย น่าอยู่มาก

• ทำเลศักยภาพเดินทางสะดวกสุดๆ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง และติดถนนใหญ่ลาดพร้าว

• อยู่ในแหล่งชุมชนที่สมบูรณ์แบบ ล้อมรอบด้วยห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาล และร้านอาหาร

• ผ่อนคุ้มกว่าเช่า เหมาะสำหรับซื้ออยู่อาศัยเองหรือลงทุนปล่อยเช่า

🛏 รายละเอียดทรัพย์  

• ขนาด: 27 ตารางเมตร

• รูปแบบห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | 1 ห้องครัว

• อาคาร: อาคาร F

• รายละเอียดอื่น: ห้องสภาพใหม่กริ๊บ รีโนเวทแล้วเสร็จพร้อมเข้าอยู่ทันที ไม่ต้องเสียเวลาแต่งเพิ่ม

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก  

• สวนหย่อมพักผ่อน

• ร้านค้าและร้านสะดวกซื้อภายในโครงการ

• บริการซักรีด

• ที่จอดรถภายในโครงการ

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อม CCTV

• เข้า-ออกอาคารด้วยระบบ Key Card Access

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีบางกะปิ

• โรงพยาบาลเวชธานี (อยู่ติดโครงการ เดินถึงได้สบาย)

• เดอะมอลล์ ไลฟ์สโตร์ บางกะปิ

• ตะวันนา บางกะปิ

• แม็คโคร ลาดพร้าว

• โลตัส บางกะปิ

• แฮปปี้แลนด์ เซ็นเตอร์

• ตลาดบางกะปิ

รหัสทรัพย์ BES 1496

 

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉 [https://lin.ee/65lt6tU](https://lin.ee/65lt6tU)

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง