🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6074552
เข้าชม :
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP19090
ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 17 ขนาด 50.00 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3
- เตาไมโครเวฟ
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- โถงต้องรับขนาดใหญ่
- สระว่ายน้ำระบบเกลือ (Infinity Edge)
- สระเด็ก
- ห้องออกกำลังกาย พร้อมห้องซาวน่า
- Sky Lounge (ระบายอากาศด้วยวิธีธรรมชาติ)
- สวนหย่อม และ สนามเด็กเล่น
- Roof Garden
- เข้า-ออกระบบ Kay Card Access
- กล้องวงจรปิด CCTV
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- เซ็นทรัล พระราม 3
- เทสโก้ โลตัส พระราม 3
- แม็คโคร นราธิวาสฯ
- INT
- The Up พระราม 3
- รพ.เซนต์หลุยส์
- รพ.BNH
- รร.คริสเตียนวิทยาลัย
- รร.อัสสัมชัญคอนแวนต์
- รร.นานาชาติ Rain Tree
- สถานฑูตสาธารณรัฐสิงคโปร์
รายละเอียด
- Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon
- 4,640,000 (92,800 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 17
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 50 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 31 ห้องนอน50m2ชั้น 17฿4,640,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 31 ห้องนอน50m2ชั้น 17฿4,640,000NEW !
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 31 ห้องนอน50m2ชั้น 17฿4,640,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 738976)2 ห้องนอน81.5m2ชั้น 8฿7,950,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร MD-250849341 ห้องนอน35m2ชั้น 20฿3,400,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร ใน ช่องนนทรี (ID 2040950)2 ห้องนอน81.5m2ชั้น 7฿7,950,000UPDATE !
ขาย Supalai Lite Ratchada-Narathiwas-Sathorn 81.5 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ2 ห้องนอน81.5m2ชั้น 12฿9,550,000UPDATE !
ขาย Supalai Lite Ratchada Narathiwas 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 81.5 ตารางเมตร2 ห้องนอน81.5m2ชั้น 7฿7,950,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ
ขายคอนโด Fuse Chan - Sathornมีคอนโดขาย 97 ประกาศ

3.6 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
2.1 กม.
3.8 กม.
3.3 กม.
0 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.5 กม.
3.1 กม.
3.1 กม.
3.5 กม.
3.1 กม.
3.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง