🔺 ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ฮอลลีวูด
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6061723
เข้าชม :
ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
CNOP27427
ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 11 ขนาด 49 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
– สระว่ายน้ำระบบเกลือแบบ Infinity Edge Swimming Pool, Sauna
– ฟิตเนส
– SKY Lounge
– ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
– CCTV.
– ระบบป้องกันอัคคีภัย Smoke & Heat Detector
– Fire Alarm
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
- เมเจอร์ ฮอลลีวูด : 350 ม.
- Big C : 1.0 กม.
- Homepro : 1.0 กม.
- เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ : 2.4 กม.
- Makro : 4.9 กม.
- อิมแพค อารีน่า เมืองทองธานี : 5.8 กม.
- สำนักงานเทศบาลเมืองปากเกร็ด : 1.1 กม.
รายละเอียด
- Supalai Vista @ Tiwanon Intersection
- 2,000,000 (40,816 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 49 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
41 ประกาศเช่า
30 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี ตินานนท์1 ห้องนอน34m2ชั้น 21฿1,855,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ฮอลลีวูด1 ห้องนอน49m2ชั้น 11฿2,000,000NEW !
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี ตินานนท์1 ห้องนอน34m2ชั้น 21฿1,855,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ฮอลลีวูด1 ห้องนอน49m2ชั้น 11฿2,000,000NEW !
💥ขายห้องพร้อมอยู่!! Supalai Vista @แยกติวานนท์ ขนาด 69.65 ตร.ม.(2นอน1น้ำ) ชั้น 18 สนใจแอดไลน์: @atfirm💥2 ห้องนอน70m2ชั้น 18฿4,000,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 33.48 ตร.ม. ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.4M33.48m2ชั้น -฿1,926,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี ตินานนท์1 ห้องนอน34m2ชั้น 21฿1,855,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ฮอลลีวูด1 ห้องนอน49m2ชั้น 11฿2,000,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี ตินานนท์1 ห้องนอน34m2ชั้น 21฿1,855,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ บิ๊กซี ตินานนท์1 ห้องนอน47m2ชั้น 12฿2,400,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ฮอลลีวูด1 ห้องนอน49m2ชั้น 11฿2,000,000NEW !
ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ บิ๊กซี ตินานนท์1 ห้องนอน48m2ชั้น 23฿2,300,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverviewมีคอนโดขาย 64 ประกาศ

5.6 กม.
3.1 กม.
2.9 กม.