🎉 ขายคอนโด วิลล่า อโศก อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6059444
เข้าชม :
วิลล่า อโศก ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP15779
ขายคอนโด วิลล่า อโศก
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 19 ขนาด 41.00 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
– พื้นที่สีเขียวขนาดใหญ่บริเวณชั้นล่าง และสวนพักผ่อนบริเวณชั้น 6 และชั้น 39 สระว่ายน้ำพร้อมสระด็ก
– ห้องสำหรับเด็กเล่น
– สนามพัตต์กอล์ฟ
– ห้องคาราโอเกะ
– ห้องออกกำลังกาย (ฟิตเนส)
– ห้องแอโรบิก
– ห้องล็อกเกอร์ ห้องอาบน้ำ ห้องเปลี่ยนเครื่องแต่งกาย
– ห้องเซาวน่า
– ห้องอเนกประสงค์
– ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง พร้อมกล้องวงจรปิด ควบบคุมการเข้าออกโดยคีย์การ์ด
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
1. โรงเรียนเซนต์ดอมินิก
2. การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย
3. โรงเรียนดอนบอสโก
4. โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
5. มหาวิทยสลัยศรีนครินทรวิโรฒ
รายละเอียด
- Villa Asoke
- 5,500,000 (134,146 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 19
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 41 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
202 ประกาศเช่า
116 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วิลล่า อโศก
#A124423 ✅ 14/5/69 ขายคอนโด Villa Asoke📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน41m2ชั้น 19฿5,500,000NEW !
DL26010588 ขายคอนโด วิลล่า อโศก (Villa Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน52m2ชั้น 27฿6,200,000UPDATE !
LTH12955 – Condo for Sale (คอนโดขาย) at Villa Asoke (วิลล่า อโศก) Size 48.25 sqm. 1 bed 1 bath Near BTS Asoke ONLY 7.5 MB1 ห้องนอน48.25m2ชั้น 20+฿7,500,000UPDATE !
LTH3997 – Villa Asoke Condo FOR SALE 2 beds 2 baths Size 86 Sq.M. Nearby MRT Phetchaburi Station ONLY 10.5 MB2 ห้องนอน86m2ชั้น 0฿10,500,000UPDATE !
LTH6246 – Villa Asoke FOR SALE 2 beds 2 baths size 81 Sq.M. MRT Phetchaburi station ONLY 11.5 MB2 ห้องนอน81m2ชั้น 0฿11,500,000UPDATE !
LTH3721 – Villa Asoke Condo FOR SALE 1 bedroom Duplex Size 80 Sq.M. Nearby MRT Phetchaburi Station ONLY 11.9 MB1 ห้องนอน80m2ชั้น 0฿11,900,000UPDATE !
💥SL-8218💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วิลล่า อโศก👉แอดไลน์ @primahome3 ห้องนอน150m2ชั้น 39฿22,500,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 566652)1 ห้องนอน81m2ชั้น 33-34฿11,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 465593)2 ห้องนอน92m2ชั้น 23฿16,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.

3 กม.
0 กม.
2.9 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
2.8 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
4.3 กม.
5.6 กม.
5.7 กม.
3.5 กม.
3 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
5.2 กม.
4.9 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
2.7 กม.
4.1 กม.
0 กม.
2.8 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
4.3 กม.
5.6 กม.
5.7 กม.
3.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Villa Asoke