ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

1241107

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโด มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 วิวภูเขา S03-0249 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
3,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 10,000 บาท/เดือน ถึง 30/06/2024) (83,869 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
35.77 ตร.ม.

มารีนา เบย์ ฟรอนท์ ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.ชั้น9 S03-0249

มาริน่า เบฟร้อนท์ คอนโด ศรีราชา

1 ห้องนอน 1 ห้องน้า

เนื้อที่ 35.77 ตร.ม.

ชั้น 9 ภูเขา

เฟอร์ครบ

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ 

สระว่ายน้ำ , ฟิตเนส , สวนหย่อม เข้า-ออก ด้วยระบบ Key Card , รปภ. และ CCTV24ชม. 

- โซฟา 

 ขาย 3,000,000 บาท ต่อรองได้

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

083-5541691

Line = @sun111

รายละเอียด

  • Marina Bay Front Sriracha
  • 3,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 10,000 บาท/เดือน ถึง 30/06/2024) (83,869 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.77 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มารีนา เบย์ ฟรอนท์ ศรีราชา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา
คอนโดให้เช่า Knightsbridge the Ocean Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 266 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge the Ocean Sriracha

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ ลัดดา คอนโดวิว
Ladda Condo View

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลัดดา พลัส ศรีราชา
Ladda Plus Sriracha

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ศรีราชา คอนโดวิว
Sri Racha Condo View

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ พลัส ศรีราชา
Plus Sriracha

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

Sri Racha Place

1.2 กม.