🔥ขายคอนโด บ้านปลายหาด พัทยา Baan Plai Haad วิวทะเล ห้องสวย ใกล ชายหาดวงศ์อมาตย์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6055077
เข้าชม :
บ้าน ปลายหาด พัทยา 323 บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
🔥ขายคอนโด Baan Plai Haad พัทยา วิวทะเล ห้องสวย พร้อมโควต้าต่างชาติ
💰 ราคาขาย 5,590,000 บาท
💸 ค่าโอน 50/50
⸻
✨ จุดเด่น
• วิวทะเล บรรยากาศดี
• Foreign Quota เหมาะสำหรับชาวต่างชาติถือครอง
• ห้องขนาดใหญ่ 55 ตารางเมตร
• ทำเลพัทยา ใกล้ทะเล
• เหมาะสำหรับอยู่อาศัยและลงทุนปล่อยเช่า
⸻
🛏 รายละเอียดทรัพย์
• ขนาด 55 ตารางเมตร
• 1 ห้องนอน
• 1 ห้องน้ำ
• ชั้น 5
• ที่จอดรถ
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
⸻
📍 สถานที่ใกล้เคียง
• ชายหาดวงศ์อมาตย์
• Terminal 21 Pattaya
• ถนนสุขุมวิท
• ร้านอาหารและคาเฟ่ริมทะเล
⸻
รหัสทรัพย์ : BEC 276
💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼
✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%
*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติ ดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง
✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)
เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้
✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent
มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย
📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥
📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง
For inquiries or to schedule a viewing
📱 โทรศัพท์ (Call)
📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)
📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)
📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)
📞 06-5090-7257 (Office)
💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)
📍 WhatsApp : +66 94 946 3652
📍 WeChat : kuanghuiagent
💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)
👉 Add Line :
https://lin.ee/65lt6tU
🏢 Benchamas Estate
Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties
━━━━━━━━━━━━━━━━━━
รายละเอียด
- Baan Plai Haad Pattaya
- 5,590,000 (101,636 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 55 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

323 บางละมุง ชลบุรี
53 ประกาศเช่า
106 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ บ้าน ปลายหาด พัทยา

ขายคอนโด บ้านปลายหาด พัทยาเหนือ ห้องสวย วิวทะเล พร้อมอยู่ *ES03-0683*1 ห้องนอน54m2ชั้น โทรสอบถาม฿5,900,000UPDATE !
⛵ Baan Plai Haad ⛵ Partial sea view / 10F / 1bedroom for quick sale彡1 ห้องนอน42m2ชั้น 10฿4,100,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamatมีคอนโดขาย 25 ประกาศ

2.5 กม.
2.7 กม.
2.9 กม.
3.6 กม.
2.9 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3 กม.
2.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Baan Plai Haad Pattaya
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง