*** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 ***

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4900525

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 1/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 2/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 3/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 4/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 5/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 6/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 7/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 8/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 9/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 10/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 11/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 12/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 13/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 14/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 15/16
รูป *** ขายคอนโด : คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน 2 นอน 1 น้ำ วิวสระ เฟอร์ครบไม้สักทอง (Supalai Park Ratchayothin)🔥🔥🔥 *** - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
5,300,000 (67,259 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
78.8 ตร.ม.

ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน

ตรงข้าม SCB สำนักงานใหญ่

ประเภท 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขนาด 78.8 ตรม. 

ชั้น 17

เฟอร์นิเจอร์ครบ (ไม้สักทอง) 

- วิวสระ ทิศเหนือ ไม่ร้อน ระเบียงกว้าง ห้องริม อากาศถ่ายเท

- สระว่ายน้ำ ซาวน่า

- ที่จอดรถแบบกรรมสิทธิ์ ระบุเลขที่ห้อง ชั้น 3 สะดวกและปลอดภัย

- ใกล้สถานีรถไฟฟ้ารัชโยธิน 

- ใกล้เมเจอร์ รัชโยธิน และวิลลามาเก็ต 

- ใกล้ทางด่วน

- ใกล้สนามบินดอนเมือง

***ขายราคา 5,300,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)***

สนใจติดต่อ 061-526-8555 /Line id : 0615268555

รายละเอียด

  • Supalai Park Ratchayothin
  • 5,300,000 (67,259 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 17
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 78.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
Lumpini Place Ratchayothin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.5 กม.

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัชวิภา
U Delight Ratchavibha

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

4.7 กม.

ตลาดประชานิเวศน์ 1

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

0.9 กม.