🌟🏢ขายคอนโด V Condo ศาลายา ตึก V5 ชั้น4 ห้องมุม มีหน้าต่าง 2 ด้าน 💫 ใกล้ มหาวิทยาลัยมหิดล
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6057669
เข้าชม :
วี คอนโด ศาลายา พุทธมณฑล นครปฐม -
ข้อมูลประกาศ
💎 ราคาขายเพียง 2 ล้านบาท💎
✅ ขนาด 34 ตร.ม. ตึก V5 ชั้น 4 แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
✅ ห้องมุม มีหน้าต่าง 2 ด้าน ลมดี แสงเข้าเยอะ
🛋️แถม เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ไม่ต้องซื้อเพิ่ม
- ทีวี
- ตู้เย็น
- แอร์ 2 ตัว
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- เครื่องซักผ้า
📍 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- เข้า-ออกด้วยระบบคีย์การ์ด
- GolfPeaks
📞 สนใจติดต่อสอบถามได้ที่
โทร (Call) : 061-525-6414 เตอร์
ไลน์ (Line) : @npprop (ใส่ @ หน้าช่องค้นหา)
ยินดีให้คำปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ
รายละเอียด
- V condo Salaya
- 2,000,000 (58,824 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 5
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พุทธมณฑล นครปฐม
48 ประกาศเช่า
8 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วี คอนโด ศาลายา
ขายด่วน! V Condo ศาลายา ตึก 10 ชั้น 5 ห้องมุม ขนาด 34 ตร.ม. ตกแต่งวัสดุอย่างดี หรูหรามากครับ1 ห้องนอน34m2ชั้น 5฿1,990,000UPDATE !

🔥 ของหายาก! ขายพร้อมผู้เช่า Yield 8% (สัญญาถึงสิ้นปี) V Condo ศาลายา 2 ห้องนอน วิวสนามกอล์ฟ2 ห้องนอน51.88m2ชั้น 4฿3,150,000
🚨 ช็อกราคา! ขายคอนโด V Condo ศาลายา ต่ำกว่า 2 ล้าน! พร้อมผู้เช่า Yield สูงปรี๊ด 6.363% สัญญายาวถึงปี 701 ห้องนอน33.48m2ชั้น 6฿1,980,000
ขายพร้อมผู้เช่า! V Condo ศาลายา ใกล้มหาลัยมหิดล ศาลายา 1 ห้องนอน ขนาด 34.15 ตร.ม. เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่1 ห้องนอน34.15m2ชั้น 8฿2,500,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ
ขายคอนโด icondo Salaya 2 The campusมีคอนโดขาย 2 ประกาศ

0 กม.
3.5 กม.
5.3 กม.
6.4 กม.
2.6 กม.
3.8 กม.
3.8 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ V condo Salaya
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ ขายพร้อมผู้เช่า ] ไอคอนโด ศาลายา 2 ห้องตกแต่งครบ สัญญาเช่าครบ ต.ค. 2569](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260208/grSuQcJJFo93ERJ97sns.jpg?width=486&height=360)

![ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.13 ตร.ม. ห้องชุด เซล ศาลายา 4 [ชั้น 4] พุทธมณฑล นครปฐม 1.5M](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260429/XfWBtccwhKC5ByXaM8vn.jpg?width=486&height=360)