ขายคอนโด Thru Thonglor(ทรู ทองหล่อ) 2 ห้องนอน วิวสระ มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ (SW001781)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4767885
เข้าชม :
ทรู ทองหล่อ ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW001781
ขายคอนโด ทรู ทองหล่อ 2นอน วิวสระ พร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่
โลเคชัน : BTS ทองหล่อ
ขนาด :67 ตารางเมตร
ชั้น :12
ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ราคาขาย : 6,489,000 บาท
.
K.ดา 0647874793
K.เอ็ม 0869103639
*มีคอนโด Thru Thonglor(ทรู ทองหล่อ) หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- Thru Thonglor
- 6,489,000 (96,851 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 12
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 67 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
238 ประกาศเช่า
57 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ทรู ทองหล่อ
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ทรูทองหล่อ BTS-ทองหล่อ บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-129643 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน31.78m2ชั้น 6฿2,100,000UPDATE !

📍Special deal!📍 ขายคอนโด ทรู ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ2 ห้องนอน67m2ชั้น 26฿5,500,000UPDATE !
✅Special price!✅ ขายคอนโด ทรู ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ2 ห้องนอน67m2ชั้น 26฿5,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchadaมีคอนโดขาย 97 ประกาศ

2.5 กม.

4.3 กม.
3.5 กม.
2.1 กม.
2.4 กม.
4.7 กม.
7.1 กม.
3.8 กม.
2.7 กม.
0 กม.
4.5 กม.
4.9 กม.
3.7 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
3.4 กม.
4.6 กม.
3.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
2.5 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Thru Thonglor
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260219/rdL61KmmmXN4TTLY4vic.jpg?width=486&height=360)