🏢 ขายคอนโด : The Privacy Pracha Uthit - Suksawat (เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12893

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5968730

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Privacy Pracha Uthit - Suksawat (เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12893 - รูปที่ 1/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Privacy Pracha Uthit - Suksawat (เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12893 - รูปที่ 2/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Privacy Pracha Uthit - Suksawat (เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12893 - รูปที่ 3/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Privacy Pracha Uthit - Suksawat (เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12893 - รูปที่ 4/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Privacy Pracha Uthit - Suksawat (เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12893 - รูปที่ 5/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Privacy Pracha Uthit - Suksawat (เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12893 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
1,680,000 (48,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.

เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์ ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : The Privacy Pracha Uthit - Suksawat (เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C12893

============= =============

💸 ราคาขาย: 1,680,000 บาท

🌑 ขนาด: 35 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 5 | - | ตึก A | ทิศ - 

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • The Privacy Pracha Uthit - Suksawat
  • 1,680,000 (48,000 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไพรเวซี่ ประชาอุทิศ - สุขสวัสดิ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะคิวบ์ ประชาอุทิศ
The Cube Pracha Uthit

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า The Cube Pracha Uthit

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Pracha Uthit

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

logo โครงการ ไลบรารี่ เฮ้าซ์ ประชาอุทิศ-สุขสวัสดิ์
Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ สุขสวัสดิ์ โมเดิร์น คอนโด วิว
Suksawat Modern Condo View

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ บางแค คอนโด เรสซิเดนซ์
Bangkhae Condo Residence