💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวเมือง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5408823

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวเมือง - รูปที่ 1/6
รูป 💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวเมือง - รูปที่ 2/6
รูป 💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวเมือง - รูปที่ 3/6
รูป 💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวเมือง - รูปที่ 4/6
รูป 💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวเมือง - รูปที่ 5/6
รูป 💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวเมือง - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
6,478,700 (159,182 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
40.7 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

BR066682  💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวเมือง

Price 6.478X MB (159,xxx THB /sq.m)

Size 40.7 sq.m | 1 Bedroom 1 Bathroom

✅ จุดเด่นโครงการ 

▪️ The Line Jatujak-Mochit พัฒนาโดย Sansiri PCL.

▪️ ทำเลศักยภาพ “จตุจักร–หมอชิต” ติดถนนพหลโยธิน ใกล้ BTS หมอชิต และ MRT จตุจักร เพียง 350 ม.

▪️ คอนโด High-rise 43 ชั้น ดีไซน์ทันสมัย วิวสวนจตุจักร และวิวเมืองแบบพาโนรามา

▪️ ห้องพักหลากหลายฟังก์ชัน รองรับทั้งคนทำงาน ครอบครัว และ Expat

▪️ รายล้อมด้วยแหล่งไลฟ์สไตล์ขนาดใหญ่ เช่น เซ็นทรัลลาดพร้าว, Union Mall, ตลาดจตุจักร

🎯 กลุ่มเป้าหมาย

▪️ ผู้บริหาร/คนทำงานในเมือง ที่ต้องการคอนโดใกล้ BTS/MRT เดินทางสะดวก

▪️ ครอบครัวและ Expat ที่ต้องการห้องกว้าง วิวสวน ฟังก์ชันครบ

▪️ นักลงทุนที่มองหาคอนโด High-rise ทำเลศักยภาพ ปล่อยเช่าได้ง่าย

🏊‍♂️ สิ่งอำนวยความสะดวก

▪️ สระว่ายน้ำระบบเกลือ พร้อมสระเด็ก

▪️ ฟิตเนสวิวเมือง

▪️ ห้องซาวน่า & ห้องสตีม

▪️ สวนลอยฟ้า Sky Lounge

▪️ Co-working Space

▪️ ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

▪️ ที่จอดรถ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

▪️ BTS หมอชิต – 350 ม.

▪️ MRT จตุจักร – 350 ม.

▪️ สวนจตุจักร / สวนรถไฟ

▪️ Central Ladprao / Union Mall

▪️ ตลาดนัดจตุจักร

▪️ โรงพยาบาลเปาโล

Call Now : 02-258-8189 

Line : @bkkresidence 

FB : The Bangkok Residence 

X : @BR_bkkresidence 

Website : The Bangkok Residence 

IG : TheBangkokResidence 

TikTok : the.bangkok.residence

#คอนโด #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดมือสอง #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #condo #condoresale #condoforsale #thebangkokresidence #thebkkresidence

รายละเอียด

  • THE LINE Jatujak - Mochit
  • 6,478,700 (159,182 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก no
  • 1 ห้องนอน
  • no
  • no
  • 21-50
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40.7 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 683 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.4 กม.

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

2.7 กม.

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

เกษตร

6.4 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ THE LINE Jatujak - Mochit

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด