ขายคอนโด One Plus Suandok 1 ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5592299

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 1/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 2/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 3/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 4/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 5/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 6/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 7/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 8/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 9/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 10/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 11/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 12/13
รูป  ขายคอนโด One Plus Suandok 1  ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ ขนาด 41.76 ตร.ม. ชั้น 2 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,250,000 (53,879 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
41.76 ตร.ม.

วัน พลัส สวนดอก 1,2,3 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💜👩‍⚕️ ขายคอนโด One Plus Suandok 1 ราคาเพียง 2.25 ลบ. ห้องใหม่ใกล้คณะแพทย์ 3 นาที

🏢 ขายคอนโด One Plus Suandok 1 (วันพลัสสวนดอก 1) – ห้องรีโนเวทใหม่ทั้งห้อง

✨ รีโนเวทใหม่หมดทั้งห้อง พร้อมเข้าอยู่

✨ ทำเลดีมาก ใกล้โซนโรงพยาบาลและมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

📍 โลเคชั่น

 • เข้าซอยจากถนนสุเทพ ตรงข้ามโรงพยาบาลประสาท / คณะทันตะ มช. เพียง 450 เมตร

 • คอนโดตั้งอยู่ หลังวัดสวนดอก

🛋️ รายละเอียดห้อง

 • ขนาด 41.76 ตร.ม.

 • 1 ห้องนอน | 1 ห้องนั่งเล่น | 1 ห้องน้ำ

 • ชั้น 2 เดินขึ้นลงสะดวก / ขนของง่าย

 • ห้อง ทิศตะวันออก ไม่โดนแดดบ่าย ห้องไม่ร้อน

🪑 เฟอร์นิเจอร์

 • เตียง

 • ตู้เสื้อผ้า

 • ชั้นวางทีวี

 • โต๊ะทานข้าว

(เฟอร์นิเจอร์ลอยตัว สามารถตกแต่งบิ้วอินเพิ่มได้)

⚡ เครื่องใช้ไฟฟ้า

 • แอร์ใหม่ 2 เครื่อง

 • ตู้เย็น

 • ไมโครเวฟ

 • เครื่องทำน้ำอุ่น

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ

 • อาคาร 1 (ตึกแรกของโครงการ) สร้างเสร็จ พ.ศ.2555

 • ที่จอดรถยนต์และมอเตอร์ไซค์กว้างขวาง

 • ระบบรักษาความปลอดภัย

 • CCTV

 • Keycard / สแกนนิ้วเข้าอาคาร

 • รปภ. 24 ชั่วโมง

 • ฟิตเนส

 • สระว่ายน้ำ

 • อินเตอร์เน็ตความเร็วสูง

💰 ค่าส่วนกลาง 40 บาท / ตร.ม.

💰 ราคาขาย 2,250,000 บาท

ค่าโอน คนละครึ่ง

📲สนใจติดต่อ/Contact

ตุ๊ก 0983963626

Line id : https://line.me/ti/p/p3ALHsFIac

WhatsApp : +66 846599236

Cr. JL

รายละเอียด

  • One Plus Suan Dok 1,2,3
  • 2,250,000 (53,879 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41.76 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
One Plus Suan Dok 1,2,3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วัน พลัส สวนดอก 1,2,3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

Hillside Condominium 2

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน เฟาเทิน
Palm Springs Nimman Fountain

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน อรีก้า
Palm Springs Nimman Areca

1.6 กม.