ขายคอนโด Noble Ploenchit ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ไม้แท้ นำเข้าจากอิตาลี เดินทางสะดวก ใกล้ BTS เพลินจิต (SW001902)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4818920
เข้าชม :
โนเบิล เพลินจิต 560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW001902
ขายคอนโด โนเบิล เพลินจิต ห้องกว้าง ทำเลดี เดินทางสะดวก
โลเคชัน : BTS เพลินจิต
อาคาร : B
ขนาด :58 ตารางเมตร
ชั้น :7
ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย : 15,000,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)
.
K.ดา 0647874793
K.เอ็ม 0869103639
*มีคอนโด Noble Ploenchit หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- Noble Ploenchit
- 15,000,000 (258,621 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 58 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1070 ประกาศเช่า
404 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล เพลินจิต
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ โนเบิล เพลินจิต พร้อมโอน 🔥MD-250775261 ห้องนอน45m2ชั้น 11-15฿9,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2422537)1 ห้องนอน49m2ชั้น -฿10,990,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 591264)3 ห้องนอน118m2ชั้น 43฿38,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2398790)1 ห้องนอน59m2ชั้น 12A฿15,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2202885)1 ห้องนอน48m2ชั้น 12A฿14,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 389759)1 ห้องนอน52m2ชั้น 35฿15,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2469852)1 ห้องนอน58m2ชั้น 23฿15,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 939378)2 ห้องนอน81m2ชั้น 33฿25,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1279228)1 ห้องนอน53m2ชั้น 34฿16,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2678253)1 ห้องนอน49.5m2ชั้น 17฿12,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2034897)1 ห้องนอน58m2ชั้น 7฿15,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 513435)2 ห้องนอน75.48m2ชั้น 17฿28,680,000UPDATE !