🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5907652

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 1/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 2/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 3/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 4/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 5/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 6/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 7/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 8/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 9/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 10/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 11/12
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | 📌LNP-C12533 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,200,000 (69,841 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
31.5 ตร.ม.

ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ 507/286 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Water Cliff (ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ) | LNP-C12533 

============= =============

💸 ราคาขาย: 2,200,000 บาท

🌑 ขนาด: 31.50 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 10| - | ตึก B | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่: https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉 https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Lumpini Place Water Cliff
  • 2,200,000 (69,841 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Lumpini Place Water Cliff

507/286 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ