ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4568664

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 1/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 2/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 3/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 4/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 5/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 6/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 7/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 8/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 9/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 10/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 11/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 12/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 13/14
รูป ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001284) - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
6,600,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 12
66 ตร.ม.

ไลฟ์ รัชดาภิเษก ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001284

ขายคอนโด Life Ratchadapisek ห้องมุม 2นอน ใกล้ MRT ห้วยขวาง 

โลเคชัน : MRT ห้วยขวาง 

อาคาร : A

ขนาด :66 ตารางเมตร

ชั้น :12

ประเภทห้อง :2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 6,600,000 บาท (รวมโอน)

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

- TV 

- แอร์

- ตู้เย็น 

- ไมโครเวฟ

- เครื่องทำน้ำอุ่น

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Life Ratchadapisek หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Life Ratchadapisek
  • 6,600,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 12
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Ratchadapisek

169 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Ratchadapisek

101 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada