ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701]

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5273432

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701] - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
19,500,000 (117,470 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 18
166 ตร.ม.

ลาส โคลินาส วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด LAS COLINAS ราคา 19,500,000 บาท [NCs250701]

รูปแบบห้อง

2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

ขนาด 166 ตร.ม.

ชั้น 18

ราคาขาย 19,500,000 บาท

ติดต่อนัดชมห้องได้ที่

- 02-474-0271

- 091-817-8283

- 097-063-9993

ไลน์ @shinyu

Whatsapp

(+66)95-904-5171

รายละเอียด

  • Las Colinas
  • 19,500,000 (117,470 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 18
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 166 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Las Colinas

90 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Las Colinas

47 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลาส โคลินาส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 670 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.2 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก