🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5440167

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 1/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 2/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 3/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 4/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 5/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 6/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 7/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 8/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 9/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 10/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9484  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
3,290,000 (48,382 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
68 ตร.ม.

กลางกรุง รีสอร์ท ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Klang Krung Resort (กลางกรุง รีสอร์ท) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C9484 

============= =============

💸 ราคาขาย: 3,290,000 บาท

🌑 ขนาด: 68 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 2 | - | ตึก A2 | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/HhdXUdY

☎️ คุณอาท : 083-786-3651 

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Klang Krung Resort
  • 3,290,000 (48,382 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A2
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 68 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Klang Krung Resort

42 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ กลางกรุง รีสอร์ท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที