ขายคอนโด Kawa Haus สุขุมวิท 77 ิ-BTS-อ่อนนุช | ห้อง 1 นอน พร้อมผู้เช่า | วิวสวน | Yield 5% เริ่มรับเงินทันที I คาวะ เฮาส์ คอนโดอ่อนนุช
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5186188
เข้าชม :
คาวะ เฮาส์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อยากลงทุนคอนโด…คุณเลือกห้องที่มีคนรออยู่แล้วหรือยัง?”
เพราะบางห้องแค่โพสต์ ยังไม่ทันลงตลาด คนก็จองไว้แล้ว…
Kawa HAUS by Sansiri GA13003
คอนโดรีสอร์ตสไตล์ญี่ปุ่น ใจกลางชุมชน T77 (สุขุมวิท 77)
ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมผู้เช่ายาวถึงปีหน้า
• 1 Bedroom 1 Bathroom
• ขนาด 32 ตร.ม. | ตึก A ชั้น 3 | ทิศตะวันออกเฉียงใต้
• เฟอร์นิเจอร์ครบ: เตียง 5 ฟุต + โซฟา + ผ้าม่าน + ตู้เสื้อผ้า + ครัวบิวท์อิน
• เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ: Smart TV, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, แอร์ 2 เครื่อง, เครื่องทำน้ำร้อน
• Digital Door Lock
ขายเพียง 3.8 ล้านบาท | ค่าโอนคนละครึ่ง
มีผู้เช่าระยะยาวอยู่แล้ว รับผลตอบแทนทันทีหลังโอน (~Yield 5%)
เพราะการลงทุนที่ดี…คือการไม่ต้องลุ้นหลังซื้อ
สอบถามข้อมูล
Jan | Graceful Living Align
โทร. 096-394-6355
LINE: @LivingAlign
#AgentPost #kawahaus
#คอนโดใกล้BTSอ่อนนุช #คอนโดสวย
#คอนโดวิวสวย #Jansoulalignagent
#คอนโดอ่อนนุช #ปล่อยเช่าคอนโด #นักลงทุนอสังหา
รายละเอียด
- KAWA HAUS
- 3,800,000(ขายพร้อมผู้เช่า 19,000 บาท/เดือน ถึง 31/05/2026) (118,750 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 3
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
189 ประกาศเช่า
111 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คาวะ เฮาส์
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

4.9 กม.
5.6 กม.
0 กม.
3.3 กม.
5.6 กม.
6.5 กม.
3.4 กม.
4.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)

![💎 คอนโดสุขุมวิทราคาคุ้ม | 1 ห้องนอน Life Sukhumvit 62 | ใกล้ BTS บางจาก [U1898436]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260310/k4McGvCK8Z2kRYvXLvop.jpg?width=486&height=360)