ขายคอนโด Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5972057

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่ - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโด Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่ - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโด Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่ - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโด Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่ - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโด Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่ - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโด Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่ - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโด Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่ - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโด Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
5,900,000 (109,259 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 20
54 ตร.ม.

เอสเตลล่า เอกมัย 559 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ คอนโดแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Estella Ekkamai (เอสเทลล่า เอกมัย)

🔥 ขายคอนโด Estella Ekkamai ทำเลสุขุมวิท 63 (เอกมัย) แต่งครบพร้อมอยู่

💰 ราคาขาย: 5.9 ล้านบาท

✨ จุดเด่น

• คอนโดมิเนียมใจกลางสุขุมวิท 63 เอกมัย

• ตกแต่งครบถ้วน (Fully Furnished) พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด: 59 ตร.ม.

• ห้องนอน: 2 ห้อง

• ห้องน้ำ: 2 ห้อง

• เฟอร์นิเจอร์: แต่งครบ (Fully Furnished)

• ทำเล: สุขุมวิท 63 เอกมัย

⸻BES 1187

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • Estella Ekkamai
  • 5,900,000 (109,259 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Estella Ekkamai

559 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Estella Ekkamai

43 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Estella Ekkamai

68 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอสเตลล่า เอกมัย

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย