🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5671801

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 1/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 2/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 3/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 4/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 5/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 6/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 7/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 8/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 9/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11194 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
8,200,000 (210,256 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
39 ตร.ม.

โคโค่ พาร์ค พระราม 4 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11194 

============= =============

💸 ราคาขาย: 8,200,000 บาท

🌑 ขนาด: 39 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น - | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xmjC7aX

☎️ คุณอาท : 083-786-3651 

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • COCO PARC Rama 4
  • 8,200,000 (210,256 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • -
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
COCO PARC Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า COCO PARC Rama 4

80 ประกาศเช่า

ประกาศขาย COCO PARC Rama 4

47 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โคโค่ พาร์ค พระราม 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 622 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
The Emporio Place

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
The Nest Sukhumvit 22

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ออกัสตัน สุขุมวิท 22
Aguston Sukhumvit 22