ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5066793

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 9/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 10/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 11/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 12/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 13/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 14/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 15/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 16/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 17/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 18/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 19/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 20/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 21/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 22/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 23/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 24/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 25/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 26/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 27/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 28/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 29/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 30/31
รูป ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม! ✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 31/31
ดูรูปทั้งหมด 31 รูป
2,200,000 (83,082 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
26.48 ตร.ม.

แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Atmoz บางนา ตึก E ชั้น 6 ห้องมุม สวยจัดเต็ม!

✨ แยกห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่นอย่างลงตัว ครัวกว้าง ห้องนอนใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่

▪️ 1 ห้องนอน แยกสัดส่วนครบครัน

▪️ ชั้น 6 อาคาร E ห้องมุม วิวโล่ง

▪️ ขนาด 30 ตร.ม.

เครื่องใช้ไฟฟ้าจัดเต็ม

❄️ แอร์ 2 เครื่อง

🖥️ ทีวี 43 นิ้ว

🧊 ตู้เย็น

🔌 ไมโครเวฟ

🛁 เครื่องทำน้ำอุ่น

🧺 เครื่องซักผ้า

เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่

🛏 เตียง 5 ฟุต + ที่นอน

🪑 โต๊ะทำงาน + ชั้นวางของ

🛋 โซฟาเบด

🍽 โต๊ะทานข้าว + เก้าอี้

🚪 ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน

✨ ผ้าม่าน 2 ชั้น + วอลเปเปอร์ทั้งห้อง

ขายเพียง 2.2 ล้าน (ราคาต่อรองได้!)

นัดชมห้องล่วงหน้าได้ทุกวัน

☎️กิ้ฟ 0906155159/ 0969296456

📲Line ID : @home-today

👉🏻 https://lin.ee/wKEwk3L

ทัก LINE นะคะ Facebook ไม่แจ้งเตือนค่ะ

รายละเอียด

  • Atmoz Tropicana Bangna
  • 2,200,000 (83,082 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก E
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอสเพน ลาซาล เฟส เอ
คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
The Niche Mono Bangna Phase 1

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
The Parkland Bangna

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่ง มอลล์ บางนา

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รร.ประชาคมนานาชาติ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Atmoz Tropicana Bangna

ขายเช่า

ประเภทห้อง