🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5880673

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 1/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 2/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 3/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 4/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 5/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 6/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 7/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 8/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 9/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 10/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 11/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 12/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 13/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 14/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 15/16
รูป 🔥 ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22 ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (HBH-HL-59) - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
7,290,000 (141,581 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
51.49 ตร.ม.

ออกัสตัน สุขุมวิท 22 143 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💰 ราคาขาย: 7,290,000 บาท

• ค่าโอนคนละครึ่ง (Transfer Fee 50/50)

🏠 รายละเอียดห้อง

• ขนาด 51.49 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 19

• อาคาร A

🚆 การเดินทาง

• ใกล้ BTS Phrom Phong Station

• ถนนสุขุมวิท (Sukhumvit Road)

• เดินทางสะดวกไป อโศก พร้อมพงษ์ และทองหล่อ

🛍️ ห้างสรรพสินค้า / Lifestyle

• EmQuartier

• Emporium

• Terminal 21 Asok

• โทร:

088 664 5656

• Line OA: @habihub

รายละเอียด

  • Aguston Sukhumvit 22
  • 7,290,000 (141,581 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51.49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Aguston Sukhumvit 22

143 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Aguston Sukhumvit 22

126 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ออกัสตัน สุขุมวิท 22

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 624 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.6 กม.

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที