ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6063645

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ  เนื้อที่ 280.54 ตร.ม 4 นอน 4 น้ำ - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
16,900,000 (60,241 บาท/ตร.ม.)
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
ชั้น 16
280.54 ตร.ม.

โมเดิร์นทาวน์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏙️ 83499 | ขายคอนโด 2 ห้องเชื่อมกัน โมเดอร์นทาวน์ คลองตัน พระโขนง กรุงเทพฯ

📍 ที่ตั้ง: อาคารเลขที่ 87 ชั้น 16 ซอยเอกมัย 3 ถนนสุขุมวิท 63 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร

แผนที่:

Google Maps Location

━━━━━━━━━━━━━━━

🌟 รายละเอียดทรัพย์

📐 พื้นที่ใช้สอย 280.54 ตารางเมตร

🛏 4 ห้องนอน

🛁 4 ห้องน้ำ

🛋 1 ห้องรับแขก

☀️ ห้องมุม รับแสงธรรมชาติได้ถึง 3 ทิศทาง

✨ ตกแต่งสไตล์คลาสสิก บิวท์อินทั้งหลัง หรูหราและลงตัว

🚗 ที่จอดรถ 3 คัน

❄️ เครื่องปรับอากาศ 7 เครื่อง

🪵 ห้องรับแขกตกแต่งโทนไม้ ให้ความอบอุ่น พร้อมเฟอร์นิเจอร์คุณภาพ

🛁 ห้องน้ำใช้วัสดุเกรดพรีเมียม สุขภัณฑ์คุณภาพสูง พร้อมอ่างล้างหน้าหินแท้

🍳 ครัวไทยและครัวฝรั่ง พร้อมชุดครัววัสดุคุณภาพ ท็อปหินแท้ ทำความสะอาดง่าย และเครื่องดูดควัน

🌿 ระเบียงกว้าง สามารถจัดมุมพักผ่อนได้อย่างลงตัว

🪵 พื้นไม้จริงทั้งห้อง เพิ่มความหรูหราและอบอุ่น

━━━━━━━━━━━━━━━

🏢 ข้อมูลโครงการ

📅 โครงการสร้างเสร็จปี 1992

🏙 จำนวน 2 อาคาร สูง 18 ชั้น รวม 180 ยูนิต

━━━━━━━━━━━━━━━

🏊 สิ่งอำนวยความสะดวก

🛗 ลิฟต์

🚗 ที่จอดรถ

🛡 ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

📹 กล้องวงจรปิด CCTV

🏊 สระว่ายน้ำ

♨️ ห้องซาวน่า

💪 ฟิตเนส

🛝 สนามเด็กเล่น

👧 พื้นที่สำหรับเด็ก

━━━━━━━━━━━━━━━

💰 ราคาขาย 16,900,000 บาท

🤝 ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง

━━━━━━━━━━━━━━━

📞 สนใจติดต่อ

👩‍💼 คุณนฤมล ครั่งฝา (เกียว)

📱 063-669-6545

💬 Line ID: kyonarumon

🏡

Estate Corner Agency

🔑 รับฝากขาย–เช่า–ซื้อ อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

📣 ฟรีการตลาดและโฆษณา

🏦 บริการจัดสินเชื่อฟรี พร้อมดอกเบี้ยพิเศษ

รายละเอียด

  • Modern Town
  • 16,900,000 (60,241 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 87
  • 4 ห้องนอน
  • 16
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 280.54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Modern Town

4 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Modern Town

1 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 410 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.1 กม.

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42