ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5639924

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 1/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 2/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 3/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 4/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 5/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 6/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 7/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 8/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 9/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 10/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 11/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 12/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 13/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 14/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 15/16
รูป ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS)  - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
2,890,000 (57,800 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.

ดิ ยูนีค แอท รวมโชค เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย เดอะ ยูนีค คอนโด @รวมโชค 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 50 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ กาดรวมโชค (ID:1258CS) 

ห้องสวย สภาพดี พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมเข้าอยู่

·      1 ห้องนอน พร้อมตู้เสื้อผ้า และโต๊ะเครื่องแป้ง

·      1 ห้องนั่งเล่น พร้อมโซฟารับแขก

·      โซนครัวพร้อมเคาท์เตอร์ครัว

·      1 ห้องน้ำ แบ่งโซนเปียก แห้ง มีอ่างอาบน้ำ

ห้องมีระเบียง ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้กาดรวมโชค และเซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้อมล้อมไปด้วยร้านค้า ร้านอาหาร และร้านสรรพสินค้าจำนวนมาก ติดกับถนนสายหลักเดินทางง่าย

ส่วนกลาง : รปภ. 24 ชม. คลับเฮาส์ สระว่ายน้ำ ยิม ซาวน่า นิติบุคคล

เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์, สมารททีวี, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องซักผ้า, เครื่องดูดควัน, เตาไฟฟ้า และอื่นๆ 

·      3 นาที ถึง กาดรวมโชค, ศูนย์การค้ามีโชค

·      7 นาที ถึง โรงเรียนนานาชาตินครพายัพเชียงใหม่ 

·      12 นาที ถึง เซ็นทรัลเชียงใหม่, ตลาดสามแยก

·      14 นาที ถึง เมญ่า, วันนิมมาน 

…………………………………………………

ราคาพิเศษ 2,890,000 บาท 

ค่าใช้จ่ายในการโอน 50/50

……………………………………………….

รับฝากขาย ปล่อยเช่า บริหารสินทรัพย์ อสังหาฯเชียงใหม่ 

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือนัดเยี่ยมชมได้ที่

Line: @morecm ( มี @ ด้านหน้า )  คลิ๊กที่นี่  

https://lin.ee/fxhB7b8

อรกัญญา 0832369428 , พิมพ์พิศา 0816561464

รายละเอียด

  • The Unique @Ruamchok
  • 2,890,000 (57,800 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่
คอนโดให้เช่า dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด พิงค์
dcondo Ping

2.4 กม.

logo โครงการ เดอะ เน็กซ์ 1 แยกรวมโชค
The Next 1

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ดิ อิสสระ เชียงใหม่
THE ISSARA Chiang Mai

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เนกซ์ 3
The Next 3

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.เทพปัญญา

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

กาดรวมโชค (ตลาดรวมโชค)

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที