🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6054877

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/7
รูป 🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/7
รูป 🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/7
รูป 🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/7
รูป 🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/7
รูป 🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/7
รูป 🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
6,870,000 (205,874 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
33.37 ตร.ม.

รูเนะสุ ทองหล่อ 5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 For Sale - Rent !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 bedroom, 1 bathroom, high floor 29++ !! Code C20251100021 furnished, ready to move in, Special Deal!!📣📣

@BTS Thonglor🚌

Features & Description 

- 1 bedroom 1 bathroom

- usable area 33.37 Sq. M.

- nice room

- nice decorations

- fully furnished with all appliances 

- ready to move in

- selling price 6,870,000 THB

- rental price 30,000 THB per month

The best deal guaranteed 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

Viewing highly recommended. 

Contact Smart Move today for more details or to arrange a viewing.

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #runesuthonglor5 #btsthonglor

รายละเอียด

  • Runesu Thonglor 5
  • 6,870,000 (205,874 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 29++
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Runesu Thonglor 5

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Runesu Thonglor 5

126 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Runesu Thonglor 5

45 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รูเนะสุ ทองหล่อ 5

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที