ขาย ศรีธนา2 คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5750795

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน  - รูปที่ 1/9
รูป ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน  - รูปที่ 2/9
รูป ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน  - รูปที่ 3/9
รูป ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน  - รูปที่ 4/9
รูป ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน  - รูปที่ 5/9
รูป ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน  - รูปที่ 6/9
รูป ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน  - รูปที่ 7/9
รูป ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน  - รูปที่ 8/9
รูป ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน  - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,540,000 (70,556 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.

ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Foreigner Quota , 

Srithana2 Condo For sale !

Near Maya Shopping Mall 1 km.

ขายคอนโด รีโนเวทใหม่

ทำเลใจกลางนิมมาน ตกแต่งครบพร้อมอยู่ ศรีธนาคอนโด 2

ชั้น 14

ห้องวิวเมืองและภูเขา

เพียง 2.54 ล้านบาท ฟรีโอน(มีโควต้าต่างชาติ)

•ขนาด 36.5 ตร.ม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่

เหมาะทั้งอยู่เองหรือปล่อยเช่าผลตอบแทนสูง

พื้นที่ส่วนกลาง;

• มีอาคารจอดรถส่วนตัว

จอดรถยนต์ได้มากกว่า250คัน

•มีร้านซักรีด ร้านอาหาร

•มีร้านเช่ารถมอเตอร์ไซต์สำหรับนักท่องเที่ยว

• มีรปภ.รักษาความปลอดภัย

🌟 ทำเลอยู่ใจกลางพื้นที่เศรษฐกิจ น้ำไม่ท่วม

🌟 โครงสร้างตึกแข็งแรงมาก ด้วยใบรับรองจากผู้เชี่ยวชาญ

🌟 ส่วนกลางและความปลอดภัยดีมาก

🌟 เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน

🌟 ระบบไฟฟ้าระบบประปาและสุขภัณฑ์ใหม่ทั้งหมด

ค่าส่วนกลาง 12 /ตร.ม. 

= 438 บ./เดือน

ค่าน้ำ 25 /หน่วย

ค่าไฟ ตามจริงของการไฟฟ้าไม่บวกเพิ่ม

สถานที่สำคัญใกล้เคียง;

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 4กม. 

ถนนนิมมาน

ห้าง MAYA / One Nimman/ Think park 800 เมตร

รพ.เชียงใหม่ราม

คีย์การ์ดเข้าออกอาคาร

ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

เดินทางสะดวก

อยู่เยื้องกับ The Hive Holtel

_

..................

Please​ Contact ; Phung

Tel.0946935153

ID Line ; @dlive (ใส่แอด@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

หรือกดเพิ่มเพื่อนคลิ๊กที่ลิงค์นี้ค่ะ

https://lin.ee/yGDfeDs

FB Page ; ขายหรือให้เช่า คอนโดเชียงใหม่ by dliveproperty

#ขายบ้านมือหนึ่ง #ขายบ้านมือสอง

#ขายที่ดินเชียงใหม่ #คอนโดเชียงใหม่

#ขายบ้านเชียงใหม่ #ขายคอนโดเชียงใหม่ thiti.pd

#รับฝากที่ดินบ้านคอนโดขายและให้เช่า pool.

#ให้เช่าบ้าน  #ให้เช่าคอนโด

รายละเอียด

  • Srithana Condominium 2
  • 2,540,000 (70,556 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Srithana Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่
คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4
Hillside Condominium 4

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

Hillside Condominium 2

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ วัน พลัส คลองชล
One Plus Klong Chon

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ม.เชียงใหม่

1.8 กม.