✨ ขาย วิสต้า การ์เด้น ✨ 💰 ราคา 3,300,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6049880
เข้าชม :
วิสต้า การ์เด้น วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย วิสต้า การ์เด้น ✨
CD-128347
💰 ราคา 3,300,000 บาท
🏠 ขนาด 30 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ
🌐 www.jsarealestate.co
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Vista Garden
- 3,300,000 (73,333 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 45 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
22 ประกาศเช่า
14 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วิสต้า การ์เด้น
🔥 เพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน สุขุมวิท ลดหนักเหลือ 39.5 ลบ. ยูนิตหายาก! [U150824]5 ห้องนอน194.69m2ชั้น 22฿39,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสต้า การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2903728)1 ห้องนอน45.16m2ชั้น 11฿3,970,000NEW !

124.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ3 ห้องนอน124m2ชั้น 22฿10,750,000UPDATE !

💎 Yield 6.2% หาไม่ได้แล้วในสุขุมวิท! ขายต่ำกว่าราคาตลาด Vista Garden สุขุมวิท 711 ห้องนอน48m2ชั้น 4฿2,900,000UPDATE !
DL26050228 ขายคอนโด วิสต้า การ์เด้น (Vista Garden) ใกล้ BTS พระโขนง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน44.7m2ชั้น 4฿3,300,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสต้า การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 999137)1 ห้องนอน48.87m2ชั้น 5฿4,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสต้า การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2614409)1 ห้องนอน44m2ชั้น 10฿3,300,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.
มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

3.8 กม.
5.6 กม.
0 กม.
2.3 กม.
5.6 กม.
2.4 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Vista Garden
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)