ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5831337

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 1/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 2/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 3/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 4/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 5/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 6/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 7/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 8/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 9/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 10/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 11/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 12/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 13/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 14/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 15/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 16/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 17/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 18/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 19/20
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วลัย ลายัน 5346194 - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
63,318,000
5 ห้องนอน
6 ห้องน้ำ
3 ชั้น
124 ตร.ว.

ถลาง ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700.32 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วลัย ลายัน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿63,318,000 (฿90,413/ตรม.)

รายละเอียด

  • 63,318,000
  • 3 ชั้น
  • 5 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 124 ตร.ว.
  • 700.32 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เลควู๊ด ฮิลล์
Lakewood Hill

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ประกาศให้เช่า Lakewood Hill

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย Lakewood Hill

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ ม่านตะวัน
Maan tawan

2.5 กม.

logo โครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
The Villas Overlooking Layan

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ลายัน กรีน พาร์ค
Layan Green Park

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

Lotus Gardens

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต 1908925
    ขายบ้านเดี่ยว
    ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต 1908925
    ถลาง ภูเก็ต
    ฿37,500,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    324 ตร.ม.

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อนันดา เลค วิว 6153253