ขาย รหัส PP098 คอนโด Fuse จันทน์-สาทร
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6064039
เข้าชม :
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย!! รหัส PP098 คอนโด Fuse จันทน์-สาทร
ห้องขนาด 57.00 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
วิวเมือง
มีที่จอดรถ
ราคา 4.3 ล้านบาท
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- Fuse Chan - Sathorn
- 4,300,000 (75,439 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 11-20
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 57 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
73 ประกาศเช่า
81 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
คอนโดมิเนียม 57.15 ตร.ม. ฟิวส์ จันทน์-สาทร เขตสาทร กรุงเทพมหานคร 4.6M57.15m2ชั้น -฿4,572,000UPDATE !
P-37337 🏢ต้องการขายคอนโด ฟิวส์ จันทน์-สาทร Thung Wat Don, Sathon, Bangkok26m2ชั้น 6฿2,400,000UPDATE !
ORAPAN200426 ฟิวส์ จันทน์-สาทร (Fuse Chan-Sathorn) 🔥 ราคา 2,790,000 โอนคนละครึ่ง 🔥1 ห้องนอน33m2ชั้น 27฿2,790,000UPDATE !

P-39627 🏢ต้องการขายคอนโด ฟิวส์ จันทน์-สาทร Thung Wat Don, Sathon, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน33m2ชั้น 28฿3,200,000UPDATE !
ขายคอนโด ราคาดี เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Fuse Chan - Sathorn ฟิวส์ จันทน์ - สาทร ทำเลดี วิวสระว่ายน้ำ เหมาะลงทุนหรืออยู่เองก็คุ้ม ✨1 ห้องนอน32.5m2ชั้น 23฿2,980,000UPDATE !
ขาย คอนโด ห้องสวย Rare Item 🔥 Fuse Chan-Sathorn ฟิวส์ จันทน์-สาทร ทำเลดี ใกล้สาทร-สีลม แต่งครบพร้อมอยู่ ✅ ใกล้ BTS ช่องนนทรี1 ห้องนอน33m2ชั้น 27฿2,790,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 674 ประกาศ
ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathornมีคอนโดขาย 238 ประกาศ

2 กม.

2.1 กม.

2.6 กม.
3.3 กม.
2 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
2.7 กม.
2.3 กม.
5.9 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
2 กม.
2.4 กม.
8.5 กม.
2.9 กม.
2.2 กม.
5.9 กม.
0 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
5.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Fuse Chan - Sathorn
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี