ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5929003

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 1/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 2/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 3/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 4/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 5/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 6/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 7/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 8/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 9/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 10/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 11/12
รูป ขาย รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,870,000 (81,930 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
35.03 ตร.ม.

ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย!! รหัส PP008 คอนโด Supalai Park ตลาดพลู

ห้องขนาด 35.03 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น 27 วิวเมือง ทิศตะวันตก

มีที่จอดรถ

ค่าส่วนกลาง 38 บาท/ตร.ม.

ราคา 2.87 ล้านบาท

สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ

โทร: 085-900-7848

065-056-8925

Line: @propertyplus (มี@)

https://lin.ee/vlbVj2o

รายละเอียด

  • Supalai Park Talat Phlu Station
  • 2,870,000 (81,930 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 27
  • ตะวันตก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.03 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
Aspire Sathorn - Thapra

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์