ขาย รหัส PP006 คอนโด U Delight บางซ่อน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5928997
เข้าชม :
ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย!! รหัส PP006 คอนโด U Delight บางซ่อน
ห้องขนาด 52.00 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 6 วิวเมือง
มีที่จอดรถ
ราคา 3.8 ล้านบาท
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- U Delight @ Bangson Station
- 3,800,000 (73,077 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 6
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 52 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
24 ประกาศเช่า
38 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น MRT-บางซ่อน บางซื่อ เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-98468 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน50.9m2ชั้น 18฿3,980,000UPDATE !

DL26020071 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น (U Delight @ Bangson Station) ใกล้ MRT บางซ่อน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน31m2ชั้น 22฿2,790,000UPDATE !
DL26010321 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น (U Delight @ Bangson Station) ใกล้ MRT บางซ่อน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 25฿2,800,000UPDATE !
[P-40087] ขาย ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น 2.74M | 1 นอน 31 ตรม. ชั้น 20 วิวเมือง เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน31m2ชั้น 20฿2,740,000UPDATE !
#SC12414 📌 ขาย | 🟦🟨 ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน52m2ชั้น 6฿3,990,000UPDATE !
P-101221 ต้องการขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี Bang Sue, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน31m2ชั้น 8฿2,690,000UPDATE !
ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน2 ห้องนอน52m2ชั้น 6฿3,799,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home 27 Bangsonมีคอนโดขาย 64 ประกาศ