ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 1012418

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5846115

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 1012418 - รูปที่ 1/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 1012418 - รูปที่ 2/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 1012418 - รูปที่ 3/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 1012418 - รูปที่ 4/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 1012418 - รูปที่ 5/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 1012418 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
45,000,000
5 ห้องนอน
7 ห้องน้ำ
3 ชั้น
105 ตร.ว.

แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์ สะพานสูง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 441 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์ บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿102,041/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Grand Bangkok Boulevard Rama 9 - Srinakarin
  • 45,000,000
  • 3 ชั้น
  • 5 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
  • 105 ตร.ว.
  • 441 ตร.ม.
  • 3 คัน

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Grand Bangkok Boulevard Rama 9 - Srinakarin

สะพานสูง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 9 - ศรีนครินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วีเว่ พระราม 9
VIVE Rama 9

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ประกาศให้เช่า VIVE Rama 9

มีประกาศให้เช่า 85 ประกาศ

ประกาศขาย VIVE Rama 9

มีประกาศขาย 15 ประกาศ

logo โครงการ มาวิสต้า เพรสทีจ วิลเลจ กรุงเทพกรีฑา
Mavista Prestige Village Krungthep Kreetha