ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6074925

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 1/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 2/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 3/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 4/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 5/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 6/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 7/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 8/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 9/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 10/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 11/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 12/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 13/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 14/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 15/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 16/17
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 6307308 - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
28,000,000
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
2 ชั้น
79 ตร.ว.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 401 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿28,000,000 (฿69,825/ตรม.)

รายละเอียด

  • 28,000,000
  • 2 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 79 ตร.ว.
  • 401 ตร.ม.
  • 4 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ซีล บาย แสนสิริ
Ceil by Sansiri

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ
U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71
The Excel Hideaway Sukhumvit 71

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะ ลีฟ
The Leaf

2 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง