ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเพอร์เฟค เพลส เคหะร่มเกล้า 64 5616942
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6083832
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
5,500,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
63 ตร.ว.
ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 185 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านเพอร์เฟค เพลส เคหะร่มเกล้า 64 บนทำเลของ คลองสองต้นนุ่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿5,500,000 (฿29,730/ตรม.)
รายละเอียด
- 5,500,000
- 2 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 63 ตร.ว.
- 185 ตร.ม.
- 2 คัน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
🏰บ้านเดี่ยวสุดหรู 4 ห้องนอน🏰 แปลงมุม พร้อมสระว่ายน้ำ | Perfect Masterpiece พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา - U6005238193 ตร.วา2 ชั้น฿55,000,000UPDATE !
บ้านเดี่ยว 159.3 ตร.วา ม.เพอร์เฟคเพลส มาสเตอร์พีช เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร 15.4M159.3 ตร.วา0 ชั้น฿15,395,000UPDATE !
✨✨✨ด่วนที่สุด! บ้านราคาดีสุดในโครงการ 🚨 🏡 Perfect Park สุวรรณภูมิ เฟส 2 💥 เพียง 3.3 ล้าน เท่านั้น!51.7 ตร.วา2 ชั้น฿3,300,000UPDATE !
✨✨✨ (ขายด่วน)🚩บ้านเดี่ยว เพอร์เฟค เพลส รามคำแหง - สุวรรณภูมิ 2 🎄โซนหน้าสวน 58 ตรว.58.1 ตร.วา2 ชั้น฿5,799,000UPDATE !
ขายบ้านเดี่ยว รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง หมู่บ้านเพอร์เฟคเพลส รามคำแหง 164 เนื้อที่ 72 ตร.ว. ราคาถูก72 ตร.วา2 ชั้น฿7,100,000UPDATE !

🔥 Hot Price 🔥 ขายบ้านเดี่ยวสุดหรู Perfect Masterpiece Ramkhamhaeng เพอร์เฟค มาสเตอร์พีช รามคำแหง 📍ทำเลรามคำแหง-มีนบุรี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้มสีชมพู159.3 ตร.วา2 ชั้น฿15,395,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ เพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา 2 ชั้น 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ68 ตร.วา2 ชั้น฿12,900,000UPDATE !
ขายบ้านเดี่ยว โครงการ เพอร์เฟค เพลส วงแหวน-รามคำแหง 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ53 ตร.วา2 ชั้น฿6,000,000UPDATE !