ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5564276

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 1/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 2/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 3/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 4/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 5/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 6/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 7/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 8/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 9/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 10/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 11/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 12/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 13/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 14/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 15/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 16/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 17/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 18/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 19/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 20/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 21/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 22/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 23/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 24/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 25/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 26/27
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5800823 - รูปที่ 27/27
ดูรูปทั้งหมด 27 รูป
7,200,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
1 ชั้น
108 ตร.ว.

หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 298 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿7,200,000 (฿24,161/ตรม.)

รายละเอียด

  • 7,200,000
  • 1 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 108 ตร.ว.
  • 298 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ คาซ่า คอลลิน่า หัวหิน
Casa Collina Hua Hin

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ประกาศให้เช่า Casa Collina Hua Hin

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย Casa Collina Hua Hin

มีประกาศขาย 3 ประกาศ

logo โครงการ พายแอปเปิ้ล วิลเลจ
Pineapple Village

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ออร์คิด พาราไดซ์ โฮม 4
orchid paradise home 4

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ซัมเมอร์แลนด์
Summerland

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • วิลล่า 3 นอน ห้องใหญ่ Palm Avenue 4 ใน หินเหล็กไฟ (ID 1110605)
    ขายบ้านเดี่ยว
    วิลล่า 3 นอน ห้องใหญ่ Palm Avenue 4 ใน หินเหล็กไฟ (ID 1110605)
    หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์
    ฿11,070,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    231 ตร.ม.

    ไม่มีโครงการ