ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5961785

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 1/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 2/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 3/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 4/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 5/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 6/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 7/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 8/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 9/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 10/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 11/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 12/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 13/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 14/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 15/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 16/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 17/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 18/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 19/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 20/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 21/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 22/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 23/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 24/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 25/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 26/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 27/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 28/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 29/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 30/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 31/32
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รัษฎา, ภูเก็ต 6177631 - รูปที่ 32/32
ดูรูปทั้งหมด 32 รูป
3,790,000
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
1 ชั้น
15 ตร.ว.

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 58.50 ตรม. อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,790,000 (฿64,786/ตรม.)

รายละเอียด

  • 3,790,000
  • 1 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 15 ตร.ว.
  • 58.5 ตร.ม.
  • 8 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท ภูเก็ต
Supalai City Resort Phuket

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Phuket

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Phuket

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Thoraneethong

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

Permsin Thani

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ พนาสนธิ์ รีสอร์ท (แหลมหิน)
Phanason Resort (Laemhin)

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ พฤกษาวิลล์ รัษฎา - เกาะแก้ว
Pruksa Ville Ratsada - Koh Keaw

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ซุปเปอร์ชีป

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ศรีสุชาติ2 (ซอยขุมทรัพย์พิเศษ4), สามกอง-รัษฎา บ้านแฝดรีโนเวทใหม่ 2หลังติดกัน
    ขายบ้านแฝด
    ศรีสุชาติ2 (ซอยขุมทรัพย์พิเศษ4), สามกอง-รัษฎา บ้านแฝดรีโนเวทใหม่ 2หลังติดกัน