✨ ขาย ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ✨ราคา 7,790,000 บาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5962347

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ขาย ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ✨ราคา 7,790,000 บาท - รูปที่ 1/4
รูป ✨ ขาย ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ✨ราคา 7,790,000 บาท - รูปที่ 2/4
รูป ✨ ขาย ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ✨ราคา 7,790,000 บาท - รูปที่ 3/4
รูป ✨ ขาย ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ✨ราคา 7,790,000 บาท - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
7,790,000 (99,872 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
78 ตร.ม.

ดิ อิสสระ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขาย ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ✨

CD-XXXXXX

ราคา 7,790,000 บาท

🏠 ขนาด 78 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่

✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

📞 Call: 093-824-5566

📱 Line: @jsarealestate

💬 WhatsApp: +66 93-824-5566

🌐 www.jsa.co.th

✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨

#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate

รายละเอียด

  • The Issara Ladprao
  • 7,790,000 (99,872 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 30+
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 78 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Issara Ladprao

81 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 278 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว