🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6034698

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 1/10
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 2/10
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 3/10
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 4/10
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 5/10
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 6/10
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 7/10
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 8/10
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 9/10
รูป 🔥 ขาย คอนโดราคาดี ✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,850,000 (137,745 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
35.21 ตร.ม.

ริทึ่ม สุขุมวิท 50 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช

🔥 ขาย คอนโด Rhythm Sukhumvit 50 ห้องสวย สภาพดีมาก วิวโล่ง ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเฟอร์ครบ เข้าอยู่ได้ทันที

💰 ราคา

• 4.85 ล้านบาท

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• 1 ห้องนอน

• ขนาด 35.21 ตร.ม.

• ชั้น 16

• เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ

• ฟิตเนส

• สวนพักผ่อน

• ห้องซาวน่า

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

• ระบบ Key Card Access

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS อ่อนนุช

• โลตัส อ่อนนุช 50

• เซ็นจูรี่ อ่อนนุช

• ทางขึ้นทางด่วนขั้นที่ 1

รหัสทรัพย์ BES 3080

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agentมั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • Rhythm Sukhumvit 50