🔥ขาย คอนโดติดทะเล แต่งครบพร้อมอยู่✨ Lumpini Park Beach Jomtien ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน วิวสระว่ายน้ำและมองเห็นวิวทะเล

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6059889

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขาย คอนโดติดทะเล แต่งครบพร้อมอยู่✨ Lumpini Park Beach Jomtien ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน  วิวสระว่ายน้ำและมองเห็นวิวทะเล  - รูปที่ 1/6
รูป 🔥ขาย คอนโดติดทะเล แต่งครบพร้อมอยู่✨ Lumpini Park Beach Jomtien ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน  วิวสระว่ายน้ำและมองเห็นวิวทะเล  - รูปที่ 2/6
รูป 🔥ขาย คอนโดติดทะเล แต่งครบพร้อมอยู่✨ Lumpini Park Beach Jomtien ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน  วิวสระว่ายน้ำและมองเห็นวิวทะเล  - รูปที่ 3/6
รูป 🔥ขาย คอนโดติดทะเล แต่งครบพร้อมอยู่✨ Lumpini Park Beach Jomtien ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน  วิวสระว่ายน้ำและมองเห็นวิวทะเล  - รูปที่ 4/6
รูป 🔥ขาย คอนโดติดทะเล แต่งครบพร้อมอยู่✨ Lumpini Park Beach Jomtien ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน  วิวสระว่ายน้ำและมองเห็นวิวทะเล  - รูปที่ 5/6
รูป 🔥ขาย คอนโดติดทะเล แต่งครบพร้อมอยู่✨ Lumpini Park Beach Jomtien ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน  วิวสระว่ายน้ำและมองเห็นวิวทะเล  - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
1,854,000 (66,214 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ Lumpini Park Beach Jomtien ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน ✅

🔥ขาย Condo for sale ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน วิวสระว่ายน้ำเห็นทะเล แต่งครบพร้อมอยู่

💰 ราคา 1,854,000 บาท

(ค่าใช้จ่าย ณ วันโอน คนละครึ่ง)

✨ จุดเด่น

• วิวสระว่ายน้ำและมองเห็นวิวทะเล

• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที

• ทำเลดีติดหาดจอมเทียน บรรยากาศเงียบสงบเหมาะแก่การพักผ่อน

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 28 ตรม.

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 9 / ตึก C

• เฟอร์นิเจอร์พร้อมเข้าอยู่

• 1 ห้องโถง / มีระเบียง / เคาน์เตอร์ครัว

• เครื่องใช้ไฟฟ้า: แอร์ 2 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง, ทีวี, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, กาน้ำร้อน และโทรศัพท์

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำริมทะเล และสระว่ายน้ำลอยฟ้า

• ห้องออกกำลังกาย (Fitness) และห้องซาวน่า

• สวนหย่อมพักผ่อนรอบโครงการ

• สนามเด็กเล่น และพื้นที่สันทนาการ

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อมกล้อง CCTV และระบบ Key Card access

• ที่จอดรถกว้างขวาง

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• หาดจอมเทียน

• ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

• อันเดอร์วอเตอร์ เวิลด์ พัทยา

• สวนนงนุช พัทยา

• ร้านอาหารปูเป็น และร้านอาหารลุงไสว

• โลตัส พัทยาใต้ และแม็คโคร พัทยา

รหัสทรัพย์ BEC 930

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้