🔥🔥 ขาย คอนโด แต่งสวยสไตล์ Muji วิวสระ ✅ A Space Hideaway Asoke - Ratchada เอ สเปซ ไฮด์อะเวย์ อโศก - รัชดา 🌳 ใกล้ MRT พระราม 9 เดินทางสะดวก
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6054782
เข้าชม :
เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก - รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✅ A Space Hideaway Asoke - Ratchada เอ สเปซ ไฮด์อะเวย์ อโศก - รัชดา ✅
🔥 ขาย คอนโด A Space Hideaway อโศก–รัชดา วิวสระ แต่งสวยสไตล์ Muji ใกล้ MRT พระราม 9
⸻
💰 ราคา 4,500,000 บาท
⸻
✨ จุดเด่น
• ห้องสวยตกแต่งสไตล์ Muji / Minimal ให้ความรู้สึกโปร่ง โล่ง อบอุ่น
• ห้องขนาดใหญ่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ซึ่งหาได้ยากในทำเลนี้
• วิวสระว่ายน้ำจากชั้น 7 อาคาร Z
• ทำเลใจกลางเมือง เดินทางสะดวกเพียง 10 นาทีถึง MRT พระราม 9
• เหมาะทั้งสำหรับการอยู่อาศัยเองและลงทุนปล่อยเช่า
⸻
🛏 รายละเอียดทรัพย์
• ขนาด 52.10 ตร.ม.
• 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ
• ชั้น 7 / ตึก Z
• เฟอร์นิเจอร์ครบ: เตียง 6 ฟุต 2 ห้อง, โซฟา, ครัวไม้จริง
• เครื่องใช้ไฟฟ้า: ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องซักผ้า, แอร์ 3 ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น
• ที่จอดรถ 1 คัน
• ไม่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ (No Pets)
• กรณีชาวต่างชาติต้องมี Work Permit หรือ Student Visa
⸻
🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก
• สระว่ายน้ำ
• ฟิตเนส
• 7-11 หน้าโครงการ และร้านกาแฟ
• ห้องซักผ้า และตู้น้ำดื่ม
• วินมอเตอร์ไซค์หน้าโครงการ
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อมกล้อง CCTV
⸻
📍 สถานที่ใกล้เคียง
• MRT สถานีพระราม 9 (เดินประมาณ 10 นาที)
• Central Rama 9 (เซ็นทรัล พระราม 9)
• Fortune Town (ฟอร์จูนทาวน์)
• Terminal 21 (ห่างเพียง 2 สถานีถึงอโศก)
• มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (มศว)
• Airport Rail Link และจุดขึ้นลงทางด่วน
⸻
รหัสทรัพย์ BES 3180
สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง
For inquiries or to schedule a room viewing
📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)
📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)
📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)
📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)
📍WhatsApp : +66949463652
📍WeChat : kuanghuiagent
💚Line ID: @benchamas_estate (with @)
or click here /หรือคลิกที่👉
https://lin.ee/65lt6tU
⸻
💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼
✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%
*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง
✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้
✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agentมั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย
📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥
⸻
🏢 Benchamas Estate
Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties
รายละเอียด
- A Space Hideaway Asoke - Ratchada
- 4,500,000 (86,372 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 7
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 52.1 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
26 ประกาศเช่า
18 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก - รัชดา
#A124193 ✅ 3/5/69 ขายคอนโด A Space Hideaway Asoke - Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน52.1m2ชั้น 7฿4,500,000UPDATE !
#SC13460 📌 ขาย | 🟦🟨เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก - รัชดา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน52.1m2ชั้น 7฿4,500,000UPDATE !
P-1499📞A Space Hideaway Asoke - Ratchada *วิวสระว่ายน้ำ* เพียง 2.25 ล้าน🚆ใกล้ MRT พระราม 9 *0659174222*1 ห้องนอน34.59m2ชั้น 6฿2,250,000UPDATE !
ขายคอนโด เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก-รัชดา อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 9฿2,170,000UPDATE !
🔺Super special!🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก-รัชดา อาคาร Z ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา2 ห้องนอน52m2ชั้น 7฿4,500,000UPDATE !
📌Exclusive!📌 ขายคอนโด เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก-รัชดา อาคาร Z ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา2 ห้องนอน52m2ชั้น 7฿4,500,000UPDATE !
🎉Special room!🎉 ขายคอนโด เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก-รัชดา อาคาร Z ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา2 ห้องนอน52m2ชั้น 7฿4,500,000UPDATE !
ขาย 2 ห้องนอน เพียง 3.19 ล้าน เท่านั้น !!! คอนโดเอสเปซ อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ 53 ตรม./ ตึก XYZ ห้องสภาพดี / ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT พระราม91 ห้องนอน53m2ชั้น 12฿3,190,000UPDATE !
🚩Best room!🚩 ขายคอนโด เอ สเปซ ไฮด์อเวย์ อโศก-รัชดา อาคาร Z ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา2 ห้องนอน52m2ชั้น 7฿4,500,000UPDATE !
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เดินถึง ใกล้ MRT พระราม 9 Fortune Town 62212222 ห้องนอน52.1m2ชั้น 7฿4,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.3 กม.
2.9 กม.
2.2 กม.
2.9 กม.
2.7 กม.
6.5 กม.
4.7 กม.
3.6 กม.
3.4 กม.
4.4 กม.
3.6 กม.
4.6 กม.
3.3 กม.
3.3 กม.
4 กม.
2.8 กม.
2.4 กม.
3.3 กม.
3.7 กม.