ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5130350

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 1/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 2/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 3/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 4/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 5/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 6/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 7/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 8/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 9/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 10/11
รูป ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
3,290,000 (58,750 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.

เวรี่ สุขุมวิท 72 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด ห้องมุม ใกล้ BTS แบริ่ง เวรี่ 3 สุขุมวิท 72 56.40 ตรม. ห้องไม่เคยอยู่

:: จุดเด่น ::
วโล่ง ตำแหน่งห้องดีที่สุดของโครงการ ภายในสภาพใหม่ ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 56.40 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร 3
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
เฟอร์นิเจอร์ครบครัน
-เตียงนอน 2 ชิ้น
-แอร์ Daikin 3 ตัวประหยัดไฟเบอร์ 5
-ตู้เสื้อผ้าแบบ built in 2 ชุด
-โต็ะเครื่องแป้ง กระจก 2 ชุด
-ชั้นวางของเอนกประสงค์ (ชั้นหนังสือ)
-TV ( LG smart TV 1 เครื่อง)
-เตาไฟฟ้า 2 หัว (ทำอาหารได้)
-ติดเครื่องกรองนำดื่ม (บ้านกรองนำ)
-ตู้เย็น (Hitachi 1 เครื่อง)
-ผ้าม่านห้องนอน ( ikea ) กันแสง
- ติดฟิล์ม กรองแสง 60% มูลค่า 12,000 บาท ให้ฟรี (ทำให้ห้องเย็น)
-2 ห้องน้ำ (ฝักบัว น้ำอุ่น น้ำเย็น
อ่างแช่นำ 1 ชุด)
-โต๊ะทานข้าว + เก้าอี้ 4 ตัว
- โซฟา ( index )

-มีห้องครัว มีห้องนั่งเล่น และ ระเบียง
- บรรยากาศคอนโด เน้นเงียบ สงบ ไม่พลุกพล่าน
- มี 7-11 บริเวณใกล้เคียง เดิน 100 M จากคอนโด
- มีสระว่ายน้ำ (สระเกลือ)
- มีห้องสำหรับ fitness
- ลิฟท์
- สิทธิ์จอดรถ 1 คัน
- มีบริการรับส่งหน้าปาก ซอย สุขุมวิท 72 (สะดวก)

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
-BTS แบริ่ง เดิน 5-8 นาที (350 ม. จาก BTS แบริ่ง) / BTS สำโรง
-Central Bangna / Mega Bangna / Jas Urban ศรีนครินทร์ / อิมพีเรียล สำโรง
-รพ.ศิครินทร์ / รพ.ไทยนครินทร์ / รพ.สุขุมวิท
-สะดวกเดินทางไปชลบุรี หรือ ออกบางปะอิน / พระราม 2

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.65936,100.59888

ราคา: 3,290,000 บาท

สนใจติดต่อ: เปิ้ล กัญพัชร์ 0882641556
Line: @626vaokx

รายละเอียด

  • Very Sukhumvit 72
  • 3,290,000 (58,750 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Very Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ประกาศเช่า Very Sukhumvit 72

6 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เวรี่ สุขุมวิท 72

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72
UNiO Sukhumvit 72

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

3.1 กม.

สุขุมวิท 72

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

BTS แบริ่ง

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Very Sukhumvit 72

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (9)
ยังไม่เจอประกาศ ในเวรี่ สุขุมวิท 72ที่ใช่สำหรับคุณ?