ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3114870

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 1/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 2/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 3/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 4/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 5/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 6/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 7/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 8/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 9/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 10/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 11/12
รูป ขาย คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
7,900,000 (103,947 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
76 ตร.ม.

สาธร เฮ้าส์ 144 บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เช่า คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ ขนาด 75 ตร.ม. ชั้นสูง ทิศตะวันตก วิวเมืองและแม่นํ้าเจ้าพระยา

ขาย 7,900,000บาท

เช่า 35,000 บาท/เดือน สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน

เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า

- แอร์, ทีวี. ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เตาไฟฟ้า

สถานที่สำคัญใกล้เคียง :

- ใกล้ โรงเรียนเซนต์หลุยส์ศึกษา โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย โรงเรียนอัสสัมชัน

- ใกล้ ไอคอนสยาม โรบินสันบางรัก เอเชียทีค

- ใกล้ รพ.เซ็นหลุยส์ รพ. เลิดสิน

เส้นทางการเดิมทาง :

- เชื่อมต่อ ทางด่วนวิ่งขึ้นลงสะดวกสบาย ถ.สาทร ถ.สีลม ถ. เจริญกรุง ถ.พระราม 4 ฯลฯ

- ติด BTS สุรศักดิ์ 100 เมตร

จุดเด่น

คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House คอนโด สูง 50 ชั้น 1 อาคาร 

ตั้่งอยู่ใจกลางพื้นที่ธุรกิจ แวดล้อมไปด้วยสถานศึกษาชั้นนำ ห้างสรรพสินค้า

การเดินทางสะดวกไม่ว่าจะเป็นรถส่วนตัวหรือโดยสารสาธารณะ

เดินถีงสถานีรถไฟBTSสุรศักดิ์ภายใน1นาที

รายละเอียด

  • Sathorn House
  • 7,900,000 (103,947 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 0
  • ตะวันตก
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 76 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Sathorn House

144 บางรัก กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Sathorn House

15 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Sathorn House

15 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สาธร เฮ้าส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 147 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม