🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6069294

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 1/10
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 2/10
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 3/10
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 4/10
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 5/10
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 6/10
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 7/10
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 8/10
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 9/10
รูป 🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต  ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ✅ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุน - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,190,000 (45,910 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
25.92 ตร.ม.

ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่ บางบัวทอง นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ The IRIS Westgate ดิไอริส เวสเกต ✅

🔥ขาย คอนโด The IRIS Westgate ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วงและเซ็นทรัลเวสเกต ห้องสวยตรงปกตกแต่งใหม่ วิวทุ่งนาธรรมชาติ เหมาะทั้งอยู่เองหรือลงทุนปล่อยเช่า

💰 ราคา 1,190,000 บาท (ฟรีค่าโอน)

✨ จุดเด่น

• ห้องตกแต่งใหม่ สวยตรงปก พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่เอี่ยมครบครัน

• ระเบียงหันทิศใต้ วิวทุ่งนาสวยงามสดชื่น หัวเตียงหันทางทิศตะวันออกตามหลักฮวงจุ้ยที่ดี

• สำหรับนักลงทุน หากต้องการผู้เช่า มีบริการจัดหาให้ในเรทค่าเช่าประมาณ 7,000 - 7,500 บาท/เดือน

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 25.92 ตารางเมตร

• ชั้น 4 / ตึก 1

• ตกแต่งใหม่ พร้อมเฟอร์นิเจอร์สวยงาม

• เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่: ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องซักผ้า, เครื่องทำน้ำอุ่น

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ

• ห้องออกกำลังกาย (ฟิตเนส)

• สวนหย่อมสำหรับพักผ่อน

• ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง พร้อมกล้อง CCTV

• โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์

รหัสทรัพย์ BES 3543

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้