💥💥ขาย!! คอนโด Amber by Estern Tiwanon 1Bed 34.76 ตรม.ชั้น 24 แต่งครบ พร้อมอยู่!! ติด MRT แยกติวานนท์ สอบถาม LINE ID: @atfirm💥💥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6063859
เข้าชม :
แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
💥💥ขาย!! คอนโด Amber by Estern Tiwanon แต่งครบ พร้อมอยู่!! ติด MRT สถานีแยกติวานนท์ สอบถามได้ที่ LINE ID: @atfirm💥💥
👉1 ห้องนอน, 1 ห้องนั่งเล่น, 1ห้องน้ำ ขนาด 34.76 ตร.ม. ชั้น 24 ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ
👉พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
👉ประตูหน้าห้อง Digital Door Lock
👉แอร์ 2 ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น, ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องซักผ้า
💸💸ขายราคา 3,000,000 บาท💸💸สอบถามได้นะคะ
------------------------------
**สนใจดูห้องจริงได้ที่**
📞โทร. 087-446-4494, 086-557-9898
📲Line ID : @atfirm หรือสามารถเพิ่มบัญชี “At firm“ เป็นเพื่อนได้ด้วยการคลิกลิงค์นี้ 👉
https://line.me/R/ti/p/%40atfirm
📍Page :
https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #AmberbyEsternTiwanon #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty #ขายเช่าคอนโดByAtfirm
รายละเอียด
- Amber by Eastern Star
- 3,000,000 (86,306 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 24
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.76 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
87 ประกาศเช่า
35 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์
ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 31 2 ห้องนอน ขนาด 73.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์2 ห้องนอน73m2ชั้น 31฿5,150,000UPDATE !
ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 56.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์2 ห้องนอน56m2ชั้น 27฿3,300,000UPDATE !
ขายคอนโด Amber ติวานนท์ 1 ห้องนอน 35 ตรม. คอนโดติดรถไฟฟ้า MRT แยกติวานนท์ ชั้นสูงวิวสวย1 ห้องนอน34.55m2ชั้น 29฿2,650,000UPDATE !
[PB939]🚩ขายคอนโด Amber by Eastern Star (แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์)1 ห้องนอน34.55m2ชั้น 29฿2,650,000UPDATE !
#SC12941 📌 ขาย | 🟦🟨แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน56m2ชั้น 27฿3,300,000UPDATE !

💥💥รีบขาย!! Amber by Eastern Star ห้องสภาพใหม่ 1 Bed 34.5 ตร.ม. ชั้น 7 เพียง 1.95 ล้านบาท!! สอบถามได้ที่ LINE ID: @atfirm💥💥1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 7฿1,950,000UPDATE !
💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! คอนโด Amber By Eastern Star 1Bed 35 ตรม.ชั้น 7 ติด MRT สถานีแยกติวานนท์ สนใจสอบถาม Line: @atfirm💥💥1 ห้องนอน35m2ชั้น 7฿2,290,000UPDATE !
💥💥ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 55.52 ตร.ม. ชั้น 15 เพียง 3.89 ล้านบาท สอบถามได้ที่ LINE ID: @atfirm💥💥2 ห้องนอน55.52m2ชั้น 15฿3,890,000UPDATE !
📌ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber By Eastern Star 1 ห้องนอน 34.37 ตร.ม. Fl.20 แต่งครบ Fully Furnished!! Line :@atfirm1 ห้องนอน35m2ชั้น 20฿2,750,000UPDATE !