ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ 6294642
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6069161
เข้าชม :
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿107,143/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- Supalai Riva Grande
- 15,000,000 (107,143 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 7
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 140 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
163 ประกาศเช่า
70 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 อาคาร C ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 99.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 32 ห้องนอน99m2ชั้น 27฿9,900,000UPDATE !
ขายคอนโด Supalai Riva Grande Bangkok วิวเมือง + วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลทองใกล้เทอร์มินัล21 SW0031532 ห้องนอน127m2ชั้น -฿15,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2806694)2 ห้องนอน127m2ชั้น 10฿17,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2852113)2 ห้องนอน148.5m2ชั้น 34฿18,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2305440)2 ห้องนอน99.53m2ชั้น 20฿10,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2599923)3 ห้องนอน294.32m2ชั้น 26฿35,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2011593)2 ห้องนอน75m2ชั้น 28฿9,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2330940)2 ห้องนอน140m2ชั้น 7฿15,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 1501145)3 ห้องนอน283m2ชั้น 10฿41,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2441325)3 ห้องนอน144m2ชั้น 4฿18,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 1235759)2 ห้องนอน99.54m2ชั้น 4 (Tower B)฿9,990,000UPDATE !