ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6059742

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 1/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 2/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 3/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 4/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 5/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 6/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 7/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 8/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 9/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 10/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 11/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 12/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 13/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 14/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 15/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 16/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 17/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 18/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 19/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 20/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 21/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 22/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 23/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 24/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 25/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 26/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 27/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 28/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 29/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 30/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 31/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 32/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 33/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 34/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 35/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 36/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 37/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 38/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 39/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 40/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 41/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 42/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 43/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 44/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 45/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 46/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 47/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 48/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 49/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 50/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 51/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 52/53
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร 6261556 - รูปที่ 53/53
ดูรูปทั้งหมด 53 รูป
43,000,000 (111,399 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 1
386 ตร.ม.

บ้าน ลักซ์ - สาทร ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 386 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿43,000,000 (฿111,399/ตรม.)

รายละเอียด

  • Baan Lux - Sathon
  • 43,000,000 (111,399 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 1
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 386 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Baan Lux - Sathon

13 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร
Condolette Pixel Sathorn

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
Lumpini Place Rama IV - Sathorn

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ล้ง 1919

6.6 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Baan Lux - Sathon

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด